Star Tv

Katibu wa itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Humphrey Polepole amesema amesikitishwa na kitendo kilichofanywa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) cha kuongeza ubeti katika wimbo wa taifa ambao waliimba katika kikao cha kumchagua mwanachama atakayepeperusha kijiti cha kuwania urais kupitia chama hicho.

Polepole ametoa kauli hiyo leo wakati alipofanya mkutano na waandishi wa habari na kusema kuwa kitendo hicho si cha busara kwa kuwa wimbo huo si wa chama chochote ni wa taifa hivyo unapaswa kutumiwa vyema na kuheshimiwa na watu wote pale unapoimbwa katika matukio mbalimbali.

Aidha, mbali na hilo Polepole amesema Chama Cha Mapinduzi Agosti 15, 2020 watazindua nyimbo zote ambazo nitatumia katika Kampeni mwaka huu katika Uwanja wa Uhuru na amesema wasanii wote wa Bara na Visiwani mbalimbali watahudhuria haflahiyoi akiwemo Diamond, Harmonize watakuwepo.

Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi wa CCM Bwana Polepole amesema mgombea Urais wa Tanzania kupitia chama hicho atachukua fomu ya uteuzi wa kugombea nafasi hiyo wiki hii jijini Dodoma ambapo amesisitiza kuwa siku ya kiongozi huyo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM kuchukua fomu itatangazwa.

 

Latest News

MIILI YA WATOTO 10 WALIOFARIKI KWA AJALI YA MOTO KYERWA YAAGWA LEO.
18 Sep 2020 10:38 - Grace Melleor

Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi Dkt.Bashiru Ally ameongoza mamia ya waombolezaji kuaga miili 10 ya wanafunzi waliofar [ ... ]

“MSAIDIZI WA BENARD MEMBE HAJATEKWA, ANASHIKILIWA NA POLISI” –-KAMAMDA MAMBOSASA...
17 Sep 2020 12:58 - Grace Melleor

Kamanda wa Polisi Kanda Maalum Dar es salaam, SACP Lazaro Mambosasa amesema Jerome Luanda ambaye ni msaidizi wa Bernard  [ ... ]

WAZIRI MKUU WA LIBYA KUACHIA NGAZI MWISHONI MWA OKTOBA MWAKA HUU.
17 Sep 2020 12:30 - Grace Melleor

Waziri Mkuu wa Libya Fayez el-Sarraj ametangaza kuachia wadhfa wake wa uwaziri mkuu mwishoni mwa mwezi Oktoba 2020.

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.