Serikali imeamua kuanza kutekeleza miradi ya maji nchini kupitia mamlaka za maji za mikoa baada ya miradi hiyo iliyokuwa ikijengwa na makandarasi kuchukua muda mrefu bila kukamilika.

Waziri wa maji  profesa Makame Mbarawa ametangaza uamzi huo wakati akiikabidhi MWAUSWA mradi wa maji ulioko kata ya Kikubiji katika wilaya ya Kwimba jijini Mwanza uliotumia miaka sita bila kukamilika.
Ameeleza kuwa matatizo ya maji katika maeneo mengi nchini yamesababishwa na baadhi ya makandarasi na wataalamu wasio waadilifu. Baada ya kukabidhiwa mradi huo mkurugenzi mtendaji wa mamlaka ya maji safi na usafi wa Mazingira jijini mwanza MWAUWASA mhandis Anthon Sanga ameahidi kuwa mamlaka yake itajitahidi kuhakikisha kuwa mradi huo unakamilika ndani ya siku sitini. Awali akitoa taarifa ya mradi huo mhandisi wa maji wilayani kwimba Boaz Pius amesema kuwa ujenzi wa mradi huo ulianza tangu mwaka 2013 na ikiwa utakamilika baada ya kukabidhiwa MWAUWASA unatarajiwa kuhudumia zaidi ya wakazi elfu kumi na sita.

Latest News

Kiwanda cha Alizeti chakosa malighafi, Mara
17 Jul 2019 13:12 - Kisali Shombe

Halmashauri ya wilaya ya Serengeti mkoani Mara imetenga zaidi ya shilingi milioni ishirini na tano ili kuwapa wakulima  [ ... ]

Mtendaji awekwa ndani kwa kula fedha za vitambulisho.
16 Jul 2019 14:01 - Kisali Shombe

Mkuu  wa  wilaya  ya  Kalambo Julieth Binyura  amemweka ndani  kwa muda  wa  saa 24 mtendaji  wa  kijiji cha  [ ... ]

Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kwa Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na M...
16 Jul 2019 12:49 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kuanzia leo tarehe 16 Julai, 2019 k [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.