Star Tv

Katibu wa itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Humphrey Polepole amesema amesikitishwa na kitendo kilichofanywa na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) cha kuongeza ubeti katika wimbo wa taifa ambao waliimba katika kikao cha kumchagua mwanachama atakayepeperusha kijiti cha kuwania urais kupitia chama hicho.

Polepole ametoa kauli hiyo leo wakati alipofanya mkutano na waandishi wa habari na kusema kuwa kitendo hicho si cha busara kwa kuwa wimbo huo si wa chama chochote ni wa taifa hivyo unapaswa kutumiwa vyema na kuheshimiwa na watu wote pale unapoimbwa katika matukio mbalimbali.

Aidha, mbali na hilo Polepole amesema Chama Cha Mapinduzi Agosti 15, 2020 watazindua nyimbo zote ambazo nitatumia katika Kampeni mwaka huu katika Uwanja wa Uhuru na amesema wasanii wote wa Bara na Visiwani mbalimbali watahudhuria haflahiyoi akiwemo Diamond, Harmonize watakuwepo.

Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi wa CCM Bwana Polepole amesema mgombea Urais wa Tanzania kupitia chama hicho atachukua fomu ya uteuzi wa kugombea nafasi hiyo wiki hii jijini Dodoma ambapo amesisitiza kuwa siku ya kiongozi huyo ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM kuchukua fomu itatangazwa.

 

Latest News

JAJI MKUU WA KENYA AMSIHI RAIS KENYATTA KULIVUNJA BUNGE.
22 Sep 2020 10:22 - Grace Melleor

Jaji Mkuu wa Kenya David Maraga, amemshauri rais wa nchi hiyo Uhuru Kenyatta, kulivunja bunge la kitaifa na lile la Sene [ ... ]

“IRAN ITAJIBU VIKALI UONEVU WA MAREKANI"- Rais Hassan Rouhani.
21 Sep 2020 11:51 - Grace Melleor

Rais wa Iran Hassan Rouhani amesema Marekani imeshindwa katika juhudi zake za kuiwekea tena vikwazo nchi hiyo baada ya w [ ... ]

UGANDA YAENDELEA KULEGEZA VIZUIZI DHIDI YA CORONA.
21 Sep 2020 06:31 - Grace Melleor

Rais wa Uganda Yoweri Museveni ametangaza kuwa shule na taasisi zingine za elimu ya juu, zitafunguliwa tena kuanzia mwez [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.