Star Tv

Mfanyabiashara wa vyuma chakavu wilayani Serengeti mkoani Mara imembidi kujisalimisha kwa jeshi la polisi mjini humo baada ya kugundua kauziwa Bomu kwa shilling elfu nne kama chuma chakavu.

Katika hali isiyokuwa ya kawaida mfanyabiashara wa vyuma chakavu mjini Mugumu wilayani Serengeti mkoani Mara Jonas Marwa amejikuta katika wakati mgumu baada ya kugundua kauziwa Bomu kama chuma chakavu kwa shilling elfu nne. Baada ya kubaini kitu hicho kinacho shabihiana na bomu ndipo alipokwenda polisi kuomba msaada. Kamati ya ulinzi na usalama ya mkoa huu imefika na kushuhudia bomu hilo huku wakikiagiza kikosi cha jeshi la wananchi wa Tanzania 21 KJ kufika na kulitegua. Ununuzi wa vyuma chakavu katika maeneo mengi mkoani Mara ni moja ya vitu vinachotakiwa kuwekewa utaratibu maalumu kutokana na wanunuzi na waletaji wa bidhaa chakavu kutokuwa makini na kuokota vitu vinavyoweza kuleta madhara katika jamii.

Latest News

Rais Magufuli atengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri ya W...
17 Sep 2019 10:02 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Malinyi Mko [ ... ]

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Mauaji ya raia wa kigeni nchini Afrika Kusini
09 Sep 2019 09:21 - Kisali Shombe

Maafisa wa usalama nchini Afrika Kusini hapo jana walikabiliana na waporaji kwa kutumia magurunedi na risasi za mpira ka [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.