Star Tv

Hospitali ya wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza inayohudumia kati ya wagonjwa 200 hadi 500 kwa siku na kutoa huduma mbalimbali za matibabu imeomba wadau kujitokeza kwa wingi kusaidia kufanya usafi wa mazingira na kukusanya taka zinazozalishwa katika hospitali hiyo ili kuepukana na magonjwa ya mlipuko.

Christopher Juma ni kaimu mganga mfawidhi wa hospitali ya wilaya ya Nyamgana mkoani Mwanza ametoa Rai hiyo baada ya Umoja wa wapiga debe na makondakta jiji la Mwanza kufanya usafi katika maeneo mbalimbali ya hospitali hiyo. Kaimu mganga huyo amesema kitendo ambacho kimefanywa na umoja wa wapiga debe na makondakta wa mkoa wa Mwanza cha kujitolea kufanya usafi katika baadhi ya mawodi za wagonjwa kimeleta faraja si kwa uongozi wa hospitali bali hata kwa wagonjwa.

Katibu wa vijana wa CCM mkoa wa Mwanza UVCCM Mariam Amiri ambaye ni mlezi wa umoja huo akiongoza umoja wa wapiga debe na makondakta mkoa wa Mwanza kufanya usafi ikiwemo kufyeka na kuzoa taka na katika baadhi ya wodi amesema ni kwa kiasi gani wanavyoonesha kama wanathamini suala la usafi.

Baadhi ya wagonjwa ambao wamelazwa katika hospitali hiyo wamepongeza hatua iliyofikiwa na umoja wa wapigadebe mkoa wa Mwanza ya kufanya usafi na kuomba wadau wengine waige mfano kama huo. Wapiga debe na makondakta wameahidi kuendelea na jitihada za kufanya usafi katika maeneo mbalimbali hasa yenye uhitaji ili kukabiliana na uchafuzi wa mazingira kwa lengo la kuepukana na magonjwa ya mlipuko.

Picha na mtandao.

Latest News

Rais John Magufuli atembelea majeruhi wa ajali ya moto Muhimbili.
11 Aug 2019 16:07 - Kisali Shombe

Rais wa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amewatembelea majeruhi 43 wa ajali ya moto iliyotokea Agost [ ... ]

Waziri Mkuu akerwa na upandishwaji wa bili ya maji, Maswa.
09 Aug 2019 11:44 - Kisali Shombe

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amekerwa na kitendo cha Mamlaka ya Maji wilayani Maswa kupandisha bili ya maji kutoka sh 5, [ ... ]

Raia kutoka nchini China watumikia kifungo cha miaka 18 au faini milioni 315
09 Aug 2019 11:29 - Kisali Shombe

Mahakama ya hakimu mkazi Tarime mkoani Mara imewahukumu kifungo cha miaka 18 jela ama kulipa faini ya shilling million 3 [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.