Star Tv

Spika wa bunge la jamuhuri ya Tanzania ndugu, Job Ndugai amewataka watanzania kuonesha uzalendo kwa kutumia ndege za shirika la ndege la Tanzania kuonesha uzalendo na kujivunia kodi yao iliyonunua ndege hizo kwa Mataifa mengine.

 

Kauli hiyo ameitoa  jijini dodoma wakati akihutubia ufunguzi wa ofisi mpya za shirika hilo mjini dodoma. Akizungumza kwenye uzinduzi ndugu Job Ndugai amesema kuwa watanzania wanapaswa kuonesha uzalendo wa hali ya juu kwa shirika lao la ndege kwani raia wa mataifa mengine yenye mashirika ya ndege huthamini ndege za mashirika yao.

 Sambamba na hilo amewataka wasimamizi wa shirika hilo kuhakikisha shirika  halididimii bali liimarike zaidi. Kwa upande wake waziri wa ujenzi uchukuzi na mawasiliano Isaack Kamwelwe amewatoa shaka watanzania juu ya usalama wa ndege akiwataka kutoogopa kwani kuna usimamizi madhubuti ndani na makapuni yanayotengeza ndege nakutoa pole kwa ajali zilizotokea

 Mkurugezi mkuu wa shirika la ndege ATCL amesema kuwa ipo mikakati kadhaa kuhakiksha ndege zinafika maeneo mbalimbali na tayari wameanza safari kwenye maeneo mengine.

 

Mbali na kufunguliwa tawi hilo shirika la ndege la ATCL limekuwa likifanya safari zake kutoka sehemu mbalimbali na kutua Dodoma kwa muda sasa.

Latest News

Mwanafunzi apoteza maisha, baada ya kutumbukia kisimani.
17 Sep 2019 10:27 - Kisali Shombe

Mwanafunzi mmoja Matutu Mashini (7) aliyekuwa anasoma darasa la kwanza katika shule ya msingi Salama A, iliyoko katika  [ ... ]

Rais Magufuli atengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri ya W...
17 Sep 2019 10:02 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Malinyi Mko [ ... ]

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.