Star Tv
Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini na Kiongozi wa chama cha ACT Wazalendo, February 11, 2018 alimtembelea Mbunge Singida Mashariki Tundu Lissu anayeendelea na matibabu nchini Ubelgiji. Zitto amesema amefurahi kumwona Lissu akiwa anaendelea vizuri, na afya yake kuzidi kuimarika. Akilinganisha na hali aliyomwona nayo jijini Nairobi mwaka 2017, amekiri kuwa Mwenyezi Mungu amepitisha uwezo wake na kumponya Lissu. Zitto ametaja baadhi ya mambo ambayo amezungumza na Lissu ambayo yanahusu Tanzania na pia kuhusu suala la matibabu yake “Lissu anasikitika kuwa Bunge mpaka leo sio tu halimhudumii lakini hata stahili zake za msingi kama Mbunge hapewi. Licha ya kutibiwa kwa misaada ya wasamaria wema, lakini ana mahitaji mengine kama mwanadam na wajibu kama mzazi. Sheria ya Bunge imeweka wazi kuwa Mbunge anapokuwa ametibiwa nje ya nchi Bunge humgharamia maisha yake.” -Zitto Kabwe “Mpaka sasa ni miezi mitano imepita tangu Lissu ashambuliwe kwa risasi na hakuna taarifa yeyote kuwa mamlaka za uchunguzi zimewakamata wahusika au kuonyesha tu juhudi za kuwatafuta wahusika. Jambo hili linatoa taswira mbaya sana juu ya vyombo vyetu vya uchu

Latest News

Mwanafunzi apoteza maisha, baada ya kutumbukia kisimani.
17 Sep 2019 10:27 - Kisali Shombe

Mwanafunzi mmoja Matutu Mashini (7) aliyekuwa anasoma darasa la kwanza katika shule ya msingi Salama A, iliyoko katika  [ ... ]

Rais Magufuli atengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri ya W...
17 Sep 2019 10:02 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Malinyi Mko [ ... ]

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.