Star Tv

Uongozi wa Shule ya Sekondari ya Tabora Wasichana umeipongeza serikali kwa hatua yake ya kuziondoa kaya zaidi ya 60 zilizokuwa zimejenga katika eneo la shule hiyo ili kuimarisha usalama wa wanafunzi na mali zao.

Kauli hiyo imetolewa na Mkuu wa Shule ya Sekondari ya Tabora Wasichana Mwl. Lydia Eliud, amesema sehemu kubwa ya shule hiyo ilivamiwa na wakazi wa Kata ya Ng’ambo hivyo kuhatarisha maisha ya wanafunzi wenye mahitaji maalumu na wizi kwenye mabweni nyakati za usiku. Mkuu wa Shule ya Tabora Wavulana Mwl. Robert Marwa ameelezea ufaulu mzuri wa mwanafuzi wake Clarence Sumbuzi aliyekuwa wa 8 kitaifa kwa masomo ya Sayansi huku Agatta Nyenga aliyekuwa wa 2 kati ya Mwanafunzi 10 wa Kitaifa kutoka Shule ya Sekondari ya Tabora Wasichana .

Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Tabora ambaye pia ni Mkuu wa Wilaya ya Tabora Mwl. Queen Mlozi amewataka walimu wakuu wa shule zote za Sekondari kuhakikisha wanasimamia nidhamu za wanafunzi.

Katika kikao hiki cha kazi cha wakuu wa shule za sekondari za mkoa huu wametakiwa kuchukua hatua dhidi ya wanafunzi ambao hawana nidhamu kwenye shule zao mapema ili wasiweze kusababisha vijana wengine ambao ni wazuri nao wakaiga tabia zao.

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.