Star Tv

Waziri wa Afya, maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Ummy Mwalimu ameiomba Taasisi ya Africa Academy for Public Health kushirikiana na Serikali kufanya tafiti zenye tija kwenye magonjwa kama TB na Ukimwi ili kupunguza changamoto ya magonjwa hayo nchini.

Waziri Ummy ametoa kauli hiyo katika uzinduzi wa mpango mkakati wa miaka mitatu kuanzia mwaka 2018 hadi 2020 wa taasisi Africa Academy for Public Health Jijini Dar Es Salaam. Mkakati huo ua lengo la kukuza tafiti za mfumo wa afya, ubunifu na matumizi ya takwimu katika kuboresha ustawi wa watu.

Dhima ya Taasisi ya ya Africa Academy for Public Health ni pamoja na kushirikiana na Serikali, wadau wa afya katika tafiti mbali mbali za afya hususani zinazohusu afya ya mama na watoto masuala ya lishe, magonjwa yasiyo ya kuambukiza na yale ya kuambukiza.

Picha na mtandao.

Latest News

Mwanafunzi apoteza maisha, baada ya kutumbukia kisimani.
17 Sep 2019 10:27 - Kisali Shombe

Mwanafunzi¬†mmoja Matutu Mashini (7) aliyekuwa anasoma darasa la kwanza katika shule ya msingi Salama A, iliyoko katika  [ ... ]

Rais Magufuli atengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri ya W...
17 Sep 2019 10:02 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Malinyi Mko [ ... ]

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.