Mbunge wa Jimbo la Kigoma Mjini na Kiongozi wa chama cha ACT Wazalendo, February 11, 2018 alimtembelea Mbunge Singida Mashariki Tundu Lissu anayeendelea na matibabu nchini Ubelgiji. Zitto amesema amefurahi kumwona Lissu akiwa anaendelea vizuri, na afya yake kuzidi kuimarika. Akilinganisha na hali aliyomwona nayo jijini Nairobi mwaka 2017, amekiri kuwa Mwenyezi Mungu amepitisha uwezo wake na kumponya Lissu. Zitto ametaja baadhi ya mambo ambayo amezungumza na Lissu ambayo yanahusu Tanzania na pia kuhusu suala la matibabu yake “Lissu anasikitika kuwa Bunge mpaka leo sio tu halimhudumii lakini hata stahili zake za msingi kama Mbunge hapewi. Licha ya kutibiwa kwa misaada ya wasamaria wema, lakini ana mahitaji mengine kama mwanadam na wajibu kama mzazi. Sheria ya Bunge imeweka wazi kuwa Mbunge anapokuwa ametibiwa nje ya nchi Bunge humgharamia maisha yake.” -Zitto Kabwe “Mpaka sasa ni miezi mitano imepita tangu Lissu ashambuliwe kwa risasi na hakuna taarifa yeyote kuwa mamlaka za uchunguzi zimewakamata wahusika au kuonyesha tu juhudi za kuwatafuta wahusika. Jambo hili linatoa taswira mbaya sana juu ya vyombo vyetu vya uchu

Latest News

Amtumia ndugu yake kutoroka jela
14 Feb 2018 14:15 - Mohamed Mnzava

Mamlaka nchini Peru zimemkamata mfungwa zaidi ya mwaka mmoja tangu atoroke jela kwa kumuacha ndugu yake pacha katika naf [ ... ]

Ukame Cape Town umekuwa 'Janga la kitaifa'
14 Feb 2018 14:05 - Mohamed Mnzava

Afrika kusini imetangaza ukame unaoshuhudiwa Cape Town - mji unao elekea kuishia bila ya hata tone la maji - kuwa janga  [ ... ]

Waziri Mwigulu azungumzia kampeni kuhusishwa na tukio la Mbunge Lissu
14 Feb 2018 13:51 - Mohamed Mnzava

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kesi ya kuumwa kwa Mbunge wa Singida [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.