Star Tv


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Magufuli ameiomba serikali ya China kuisamehe Tanzania madeni ambayo Tanzania ilikuwa imekopa kutoka taifa hilo.

Moja ya deni ni Milioni 15.7 za kitanzania ambazo zilitumika wakati reli ya Tazara ikiwa inajengwa.

Deni lingine ni la fedha zilizotolewa wakati Tanzania inajenga nyumba za askari ambapo tayari Tanzania imerudisha zaidi ya nusu ya deni hilo na lingine ni ujenzi wa kiwanda cha urafiki kinadaiwa dola 15.

Rais Magufuli amesema, ameiomba China kuifutia Tanzania madeni kwa sababu China ni nchi rafiki kwa Tanzania na ni nchi tajiri.

Latest News

RAIS JOE BIDEN AMUONYA RAIS WA URUSI VLADMIR PUTIN
27 Jan 2021 06:39 - Grace Melleor

Rais wa Marekani Joe Biden amemuonya kiongozi wa Urusi Vladimir Putin kuhusu kuingilia uchaguzi wa nchi hiyo.

WANASHERIA WA BOBI WINE WARUHUSIWA KUMUONA MTEJA WAO.
22 Jan 2021 08:40 - Grace Melleor

Jeshi la UPDF na polisi nchini Uganda wamewaruhusu wanasheria wa waliokuwa wa mgombea wa kiti cha urais Robert Kyagulany [ ... ]

UINGEREZA YAPIGA MARUFUKU ABIRIA KUTOKA TANZANIA, DRC.
22 Jan 2021 08:18 - Grace Melleor

Abiria wote kutoka Tanzania na Jamuhuri ya Kidemokrasia ya Congo hawataruhusiwa kuingia nchini Uingereza na katika matai [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.