Star Tv

Mkuu wa polisi nchini Inspekta Jenerali Simon Sirro amesema waliohusika na ajali ya moto iliyowaua watoto 10 wa shule ya msingi Byamungu Islamic iliyoko wilayani Kyerwa mkoani Kagera.

Kamanda Sirro wakati akizungumza na Waandishi wa Habari amebainisha kuwa shule hiyo ilikuwa na hitilafu nyingi zikiwemo namna ambavyo wayaringi ya jengo hilo imefanyika pamoja na matofali yaliyotumika kujengea shule hayakuwa imara.

''Kikubwa Hatujafahamu chanzo hasa ni nini, lakini kwa haraka inaonekana jengo halikuwa madhubuti, ndio maana tumemkamata mwenye shule. Lakini pia nimesema wamtafute Afisa Elimu na Wakaguzi wote waliokuwa wanakuja kukagua hii shule, walikuwa wanaona watoto wanakaa wapi?, jengo lilikuwa imara?, ni lazima hapa tuwe wakali kwasababu tayri maisha ya watu yamekwisha ondoka''-Amesema Kamanda Sirro.

Jumla ya wanafunzi 74 walikuwepo kwenye bweni wakati ajali ya moto ilipotokea ambapo mpaka sasa chanzo cha moto huo hakijajulikana.

Aidha, Kamanda Sirro amesema kuwa wanajaribu kutafuta vyanzo ikiwa ni pamoja na uwezekano wa adui wa nje kutumia mwanya kufanya jambo hilo, amewataka wakazi wa Kyerwa kushirikiana kutoa taarifa zozote juu ya chanzo cha ajali hiyo.

Latest News

WANASHERIA WA BOBI WINE WARUHUSIWA KUMUONA MTEJA WAO.
22 Jan 2021 08:40 - Grace Melleor

Jeshi la UPDF na polisi nchini Uganda wamewaruhusu wanasheria wa waliokuwa wa mgombea wa kiti cha urais Robert Kyagulany [ ... ]

UINGEREZA YAPIGA MARUFUKU ABIRIA KUTOKA TANZANIA, DRC.
22 Jan 2021 08:18 - Grace Melleor

Abiria wote kutoka Tanzania na Jamuhuri ya Kidemokrasia ya Congo hawataruhusiwa kuingia nchini Uingereza na katika matai [ ... ]

KIJANA WA MIAKA 20 AMTEKA NYARA BABA YAKE NA KUDAI ALIPWE FIDIA.
21 Jan 2021 16:09 - Grace Melleor

Polisi wamemkamata mwanamume mmoja aliyejulikana kwa jina la Abubakar Amodu mwenye umri wa miaka 20, ambaye alipanga nja [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.