Star Tv

Notice: Uninitialized string offset: 932 in /var/www/html/startv.co.tz/public_html/startvweb/plugins/system/SEOSimple/SEOSimple.php on line 156

Kampuni ya Apple imekiri wasiwasi uliokuwa na wamiliki wengi wa simu ya iPhone kwa kufichua kwamba imekuwa ikizipunguza kasi baadhi ya simu za zamani za Iphone.

Wateja wengi kwa muda mrefu wamekuwa na wasiwasi kwamba kampuni hiyo inapunguza kasi ya kupakia na kupakua ya simu za zamani wakati zinapoendelea kuzeeka kwa sababu betri ya simu hizo zinapungua nguvu kila wakati simu hizo zinapoendelea kuzeeka.

Apple imesema kuwa lengo lake lilikuwa kuimarisha maisha ya simu hizo kwa wateja wao.Kitendo hicho kilithibitishwa baada ya mteja mmoja kusambaza utendakazi wake katika programu ya Reddit, akisema kuwa iPhone 6S imepunguza kasi kubwa kutokana na kuzeeka lakini ikaongeza kasi hiyo muda mfupi baada ya kuwekwa betri mpya.Mtandao wa kiteknolojia wa Geekbench baadaye ulizichanganua baadhi ya simu aina ya iPhones kupitia mifumo tofauti ya iOS na kubaini kwamba baadhi ya simu hizo zilikuwa zimepunguzwa kasi kwa makusudi,

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.