Star Tv

Msemaji wa jeshi la Polisi nchini SACP David Misime amesema hali ya usalama na usimamizi wa ulinzi katika kampeni zinazoendelea nchini ni shwari na unaendelea vizuri.

Amesema Jeshi la Polisi limejiandaa vizuri katika kukabiliana na matishio ya aina yoyote ya kiusalama ambapo ulinzi umeimarishwa katika maeneo yote ya nchi ili kuhakikisha kampeni za uchaguzi mkuu zinafanyika kwa amani na utulivu.

Aidha, Kamanda Misime amewatahadharisha wananchi, viongozi wa kisiasa pamoja na wadau wengine wa uchaguzi kuendelea kutimiza wajibu wao kwa mujibu wa sheria za nchi.

Misime ametoa onyo kwa watu wanaotumia vibaya mitandao ya kijamii na ikiwa itatokea baadhi ya watu wamefanya mambo yatakayopelekea uvunjifu wa amani na usalama wa nchi watawajibishwa ipasavyo.

Jeshi la Polisi limesema liko imara kuhakikisha hali ya ulinzi na usalama nchini inaendelea kuwa shwari hususani katika kipindi hiki ambacho kampeni zinaendelea, Ambapo Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) ilitangaza Uchaguzi Mkuu kufanyika siku ya Jumatano Octoba 28, 2020.

 

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.