Star Tv

Shirika la Kuhudumia Wakimbizi la Umoja wa Mataifa UNHCR limepinga vikali sheria mpya iliyopitishwa na bunge la Denmark ambayo itairuhusu nchi hiyo kushughulikia madai ya wakimbizi wanaoomba hifadhi nje ya bara la Ulaya.

Filippo Grandi, Kamishna Mkuu wa Umoja wa Mataifa kwa ajili ya Wakimbizi, amesema katika taarifa ya jana usiku kwamba ikiwa sheria hiyo itaanza kutumika, basi itapelekea wakimbizi wanaoomba hifadhi kuhamishwa kwa nguvu, na Denmark itaweza kukwepa jukumu lake la kuwapa hifadhi wakimbizi wanaoishi katika mazingira magumu. Denmark ni taifa lenye misimamo mikali katika suala la uhamiaji, na inakusudia kupokea tu wakimbizi chini ya mfumo wa Umoja wa Mataifa wa kugawana wakimbizi kati ya mataifa ya Ulaya.

 

CHANZO: IDHAA YA KISWAHILI (DW).

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.