Star Tv

Jeshi la Nigeria limesema wanajeshi kumi na moja wameuawa katika shambulio lilifanyika katika jimbo la kati la Benue wakati wa operesheni ya kawaida.

Haya yanajiri wakati hali ya usalama ikiendelea kuzorota kote Nigeria na vikundi mbalimbali vyenye silaha vikianzisha vurugu.

Jeshi la Nigeria linasema kwamba askari hao, hapo awali walitangazwa kutoweka baada ya kuviziwa na watu wenye silaha.

Timu ya kuwatafuta na uokoaji baadaye iliwakuta wamefa siku ya Alhamisi katika eneo la Konshisha katika jimbo hilo.

Msemaji wa jeshi la Nigeria ameiambia BBC kwamba baadhi ya miili hiyo iliteketezwa. Alifafanua shambulio hilo kama uhalifu mbaya. 

Kumekuwa na ripoti kwamba wanajeshi wamewafyatulia risasi kiholela raia kadhaa kujibu shambulio dhidi ya wanajeshi.

Jeshi la Nigeria limekanusha madai hayo. Bado haijafahamika ni nani aliyewauwa wanausalama na kwanini.

Lakini kama sehemu nyingi za Nigeria, jimbo la Benue limekuwa likikabiliwa na ghasia za kikabila, mapigano kati ya wafugaji na wakulima na shughuli za magenge ya wahalifu wenye silaha.

Latest News

“TUTAJIRIDHISHA KABLA YA KUKUBALI CHANJO YA CORONA”- Rais Samia.
14 May 2021 18:24 - Grace Melleor

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amesema kabla ya kupokea chanjo ya virusi vya Corona ni lazi [ ... ]

SOMALIA YATANGAZA KUREJESHA UHUSIANO NA KENYA.
06 May 2021 17:57 - Grace Melleor

Somalia imetangaza kuwa inarejesha mahusiano ya kidiplomasia na nchi jirani ya Kenya baada ya kusitisha mahusiano hayo m [ ... ]

KENYA NA TANZANIA KUONDOA VIKWAZO VYA BIASHARA.
05 May 2021 15:39 - Grace Melleor


Rais Samia Suluhu Hassan amesema Tanzania iko tayari kuwapokea wawekezaji kutoka Kenya pamoja na kuondoa vikwazo visivy  [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.