Star Tv

Mwana Mfalme Hamzah Al-Hussein wa Jordan ambaye anaripotiwa kushikiliwa kwenye kifungo cha nyumbani, amesema atakaidi amri ya jeshi iliyomtaka akae kimya.

Sauti ya Mwana Mfalme huyo iliyotumwa mtandaoni inaelezea kwamba hatakubali kuzuiwa kutoka nje, kutuma ujumbe kwenye ukurasa wa Twitter na ama kuwasiliana na watu wengine.

Ndugu huyo wa baba mmoja wa Mfalme Abdullah wa Pili wa Jordan aliripoti kuzuiliwa tangu jana, huku serikali ikisema imezuia jaribio la mapinduzi, ingawa haikumtaja Hamzah kuhusika na jaribio hilo.

Mama yake ambaye ni Malkia Noor, alisema mwanae na wenzake wengine wanaoshikiliwa ni waathirika wa kile alichokiita kuwa ni fitina ovu.

Mwana Mfalme Hamzah ndiye aliyekuwa awe Mrithi wa kiti cha Ufalme kwa mujibu wa wosia wa baba yao Mfalme Hussein, lakini baadaye Mfalme Abdullah alimuondowa kwenye nafasi hiyo na kumuweka mwanae wa kwanza wa kiume, Hussein al-Hussein.

Latest News

“TUTAJIRIDHISHA KABLA YA KUKUBALI CHANJO YA CORONA”- Rais Samia.
14 May 2021 18:24 - Grace Melleor

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amesema kabla ya kupokea chanjo ya virusi vya Corona ni lazi [ ... ]

SOMALIA YATANGAZA KUREJESHA UHUSIANO NA KENYA.
06 May 2021 17:57 - Grace Melleor

Somalia imetangaza kuwa inarejesha mahusiano ya kidiplomasia na nchi jirani ya Kenya baada ya kusitisha mahusiano hayo m [ ... ]

KENYA NA TANZANIA KUONDOA VIKWAZO VYA BIASHARA.
05 May 2021 15:39 - Grace Melleor


Rais Samia Suluhu Hassan amesema Tanzania iko tayari kuwapokea wawekezaji kutoka Kenya pamoja na kuondoa vikwazo visivy  [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.