Star Tv

Mkuu wa polisi nchini Inspekta Jenerali Simon Sirro amesema waliohusika na ajali ya moto iliyowaua watoto 10 wa shule ya msingi Byamungu Islamic iliyoko wilayani Kyerwa mkoani Kagera.

Kamanda Sirro wakati akizungumza na Waandishi wa Habari amebainisha kuwa shule hiyo ilikuwa na hitilafu nyingi zikiwemo namna ambavyo wayaringi ya jengo hilo imefanyika pamoja na matofali yaliyotumika kujengea shule hayakuwa imara.

''Kikubwa Hatujafahamu chanzo hasa ni nini, lakini kwa haraka inaonekana jengo halikuwa madhubuti, ndio maana tumemkamata mwenye shule. Lakini pia nimesema wamtafute Afisa Elimu na Wakaguzi wote waliokuwa wanakuja kukagua hii shule, walikuwa wanaona watoto wanakaa wapi?, jengo lilikuwa imara?, ni lazima hapa tuwe wakali kwasababu tayri maisha ya watu yamekwisha ondoka''-Amesema Kamanda Sirro.

Jumla ya wanafunzi 74 walikuwepo kwenye bweni wakati ajali ya moto ilipotokea ambapo mpaka sasa chanzo cha moto huo hakijajulikana.

Aidha, Kamanda Sirro amesema kuwa wanajaribu kutafuta vyanzo ikiwa ni pamoja na uwezekano wa adui wa nje kutumia mwanya kufanya jambo hilo, amewataka wakazi wa Kyerwa kushirikiana kutoa taarifa zozote juu ya chanzo cha ajali hiyo.

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.