Star Tv

Chama cha Mapinduzi CCM kimesitisha shughuli zenye mikusanyiko ya watu wengi ikiwa ni hatua za kudhibiti kuenea kwa virusi vya Corona.

Ugonjwa huo ulioanzia katika mji wa Wuhan, China Desemba, 2019 na baadaye kuanza kusambaa nchi mbalimbali umesababisha vifo vya watu zaidi ya 4,500 huku Tanzania ikiwa nchi ya tatu Afrika Mashariki kuwa na mgonjwa wa corona baada ya Kenya na Rwanda.

Agizo hilo na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Humphrey Polepole wakati akizungumza na wanahabari jijini Dar es Salaam.

Kwa upande mwenyekiti wa NCCR-Mageuzi, James Mbatia ameshauri vyama vya siasa nchini Tanzania kusitisha mipango ya kuendesha mikutano ya hadhara ili kupunguza tishio la kusambaa virusi vya corona.

Mbatia ameshauri Serikali kuhakikisha inatoa mwongozo na taarifa mara kwa mara kuhusu hali ya ugonjwa huo pamoja na kuongeza elimu ya uraia kwa raia wanaoendelea kukusanyika.

Mbatia ametoa ushauri huo jijini Dar es salaam ikiwa ni siku moja baada ya Wizara ya Afya kutangaza rasmi kuingia kwa ugonjwa huo nchini, Mbatia ambaye ni mbunge wa Vunjo amesema tayari ameanza kuchukua tahadhatri hiyo baada ya kisitisha ziara yake Machi 21, mwaka huu katika kata 16 za jimbo hilo. 

              Mwisho

Latest News

WAKILI AKIITA KIFO CHA GEORGE FLOYD MAUAJI YALIYOPANGWA.
01 Jun 2020 06:32 - Grace Melleor


Video kutoka katika vituo viwili vya televisheni vya Philadelphia Jumapili zilionesha vijana wakivunja magari kadhaa ya  [ ... ]

MAANDAMANO YAENDELEA KUTANDA MAREKANI KUFUATIA KIFO CHA FLOYD.
30 May 2020 10:22 - Grace Melleor

Waandamanaji nchini Marekani wamendelea kutanda nchini humo na kukabiliana na polisi katika miji mbalimbali kufuatia mau [ ... ]

RAIS MAGUFULI AKABIDHI TAUSI 25 KWA MAMA MARIA NYERERE NA MARAIS WASTAAFU.
30 May 2020 09:49 - Grace Melleor

Rais Magufuli leo May 30,2020 Mkoani Dodoma amewakabidhi Marais Wastaafu wa Tanzania kila mmoja Tausi 25 wanaopatikana I [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.