Star Tv

Mwenyekiti wa Chama cha Wananchi CUF Profesa Ibrahim Lipumba amewataka wanachama wa chama hicho kuunganisha nguvu katika kudai uchaguzi huru na haki pamoja na tume huru ya uchaguzi.

 Kauli hiyo imekuja siku chache baada ya chama hicho na vyama vingine saba vya upinzani kutangaza kujitoa kwenye uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajiwa kufanyika mwishoni mwa juma.

 Lipumba amewataka wanachama wa CUF kutokata tamaa kwa yote yaliyojitokeza kwenye mchakato huo.

 Mwenyekiti huyo wa CUF ameitaka kamati ya utendaji ya taifa kuendelea na kazi ya kuandaa ilani ya uchaguzi ya mwaka 2020 itakayojipambanua katika sera za haki na usawa .

Wakati Prof. Lipumba akitoa msimamo huo wa CUF, bado kuna mazungumzo ya ndani baina ya vyama vya siasa vya upinzani vilivyojitoa kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa, mazungumzo ambayo bado haijajulikana hatima yake.

                                                                                    Mwisho.

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.