Star Tv

Waziri wa maji Profesa Makame Mbarawa amesema atawafukuza wakurugenzi wa mamlaka za maji  nchini watakaoshindwa kukusanya vyema  mapato kwani mamlaka hizo zinaendelea kuwa tegemezi kwa seriakali kutokana na uzembe

Ikiwa ni siku ya kwanza katika ziara ya kikazi wilayani Musoma mkoani Mara waziri wa maji Professa Makame Mbarawa ametoa kauli hiyo huku akiwataka wakurugenzi wa mamalaka ya maji nchini walioshindwa kukusanya vvema mapato kujitathuimini kama bado wanafaa .

Akikagua mradi wa maji taka ambao unajengwa mjini Musoma waziri Mbarawa ameridhika na ujenzi wake huku akimtaka mkandarasi kuongeza kasi ili kukamilisha mradi huo.

Serikali wilayani Musoma imemuomba Waziri wa maji kumtaka mkandarasi huyo kuhakikisha anaweka maji katika vyoo anavyo jingenga ili kupunguza ugonjwa wakichocho.

Waziri wa maji Profesa Makame Mbarawa yupo katika ziara ya kikazi mkoani Mara kukagua na kuangalia shughuli zinazotekelezwa na watendaji wa wizara hiyo.

                                                                                                    Mwisho.

 

Latest News

“MAISHA HAYAJI MARA MBILI, TUSIPOTOSHE KUHUSU CHANJO”-IGP. Simon Sirro.
29 Jul 2021 11:30 - Grace Melleor

Mkuu wa Jeshi la Polisi Nchini IGP. Simon Sirro, amewataka Wananchi na Watanzania kwa ujumla wasidanganywe na watu wacha [ ... ]

“MIMI NI MAMA, BIBI, MKE NA RAIS, SIWEZI KUJIWEKA KATIKA HATARI”-Rais Samia....
28 Jul 2021 10:26 - Grace Melleor

Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan amepokea chanjo dhidi ya Ugonjwa wa COVID-19, Ambayo ameizindua leo Julai 28, Katik [ ... ]

MSICHANA AUAWA KWA KUVAA JEANS.
28 Jul 2021 09:51 - Grace Melleor

Msichana mmoja aliyejulikana kwa jina la Neha Paswan, mwenye umri wa miaka 17, anadaiwa kupigwa hadi kufa na watu wa fam [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.