Star Tv

Serikali ya Tanzania imesema hakuna Mtanzania aliyeuawa katika Matukio yanayoendelea nchini Afrika Kusini, huku ikiwapa uhakika raia wa nchi hiyo waishio nchini Tanzania kuwa itawalinda wao na mali zao.

Profesa Palamagamba Kabudi ameyasema hayo katika hafla maalum ya kuwaaga vijana 100 wanaokwenda nchini Israel kwa ajili ya mafunzo ya kilimo kwa vitendo. Aidha Profesa amewataka Watanzania kutolipiza kisasi kwa wageni waishio hapa nchini na wizara ina wajibu wa kufuatilia na kutoa taarifa sahihi.

Latest News

Uhaba wa maji Namtumbo Ruvuma: Wakazi wahofia kupata magonjwa ya tumbo
22 Nov 2019 10:38 - Grace Melleor

Wakazi wa kijiji cha Kitanda wilaya ya Namtumbo mkoani Ruvuma wamekumbwa na hofu ya kupata magonjwa ya tumbo kutokana na [ ... ]

Baada ya kujitoa uchaguzi s/mitaa: CUF yawaelekeza wanachama wake
21 Nov 2019 19:08 - Grace Melleor

Mwenyekiti wa Chama cha Wananchi CUF Profesa Ibrahim Lipumba amewataka wanachama wa chama hicho kuunganisha nguvu katika [ ... ]

VIJANA WALIOMUUA MWALIMU MARA: Vyombo vya Dola vyaagizwa kuwasaka
21 Nov 2019 19:04 - Grace Melleor

Kamati ya ulinzi na Usalama ya Mkoa wa Mara imeviagiza vyombo vya dola kuwasaka vijana watatu waliokimbilia nchi jirani  [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.