Star Tv
Baadhi ya wakulima wa  Pamba  Wilayani Sengerema mkoani Mwanza  , wamesema   kukosena  kwa mnunuzi wa zao la Pamba  tangu  msimu  ulipofunguliwa     umesababisha maisha kuwa ghalikutokana na ukosefu wa fedha.   Wananchi wa kijiji cha Lugongo  kata ya Kasenyi  wamseama mpaka sasa hawajapata ufumbuzi juu ya malipo  yao  ya  mauzo ya  Pamba licha ya viongozi  wanauhuska  katika malipo  wakitoa ahadi kila kukicha

Kwa upande wake  Katibu  wa Chama  cha  wakulima  wa pamba  katika kijiji cha  lugongo  Alex  Mahilane  amesema amekusanya    tani  68  za pamba  na zimeifadhiwa  kwenye ghala  zikiwa na thamani ya  shilingi  Milion  81.6  ambapo  kati ya fedha hizo  hakuna pesa ambayo  imeshalipwa  kwa wauzaji  wa zao hilo.

Mkuu wa Wilaya ya Sengerema  Emmanuel Kipole   akitolea ufafanuzi suala hilo amesema kuwa wilaya ya  Sengerema  mpaka sasa haijapata mnunuzi  ambapo amewataka wakulima kuwa na subra wakati serikali ikiendelea kulitafutia ufumbuzi suala hilo.
 
 

Latest News

Rais John Magufuli atembelea majeruhi wa ajali ya moto Muhimbili.
11 Aug 2019 16:07 - Kisali Shombe

Rais wa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amewatembelea majeruhi 43 wa ajali ya moto iliyotokea Agost [ ... ]

Waziri Mkuu akerwa na upandishwaji wa bili ya maji, Maswa.
09 Aug 2019 11:44 - Kisali Shombe

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amekerwa na kitendo cha Mamlaka ya Maji wilayani Maswa kupandisha bili ya maji kutoka sh 5, [ ... ]

Raia kutoka nchini China watumikia kifungo cha miaka 18 au faini milioni 315
09 Aug 2019 11:29 - Kisali Shombe

Mahakama ya hakimu mkazi Tarime mkoani Mara imewahukumu kifungo cha miaka 18 jela ama kulipa faini ya shilling million 3 [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.