Star Tv

Madiwani halmashauri ya wilaya ya bariadi mkoani Simiyu wameilalamikia serikali kuhusu zao la pamba kukosa soko la uhakika na hivyo kumdidimiza mkulima.

malalamiko hayo wameyatoa katika mkutano wa baraza la madiwani wa kujadili na kupitisha taarifa za utekelezaji wa shughuli za maendeleo ngazi za kata.

Wanaona kukosekana kwa soko la uhakika la zao la pamba kunamsababishia hasara mkulima aliyotumia wakati wa kilimo jambo ambalo linakuwa kinyume na kauli mbiu ya ‘Pamba ni Dhahabu Nyeupe.

Huku bi Penina mponeja diwani viti maalumu kutoka kata ya Dutwa ameitaka serikali kuchukua hatua kwa wafanyabiashara wadogo maarufu kwa jina la machinga kulangua pamba ya wakulima kwa bei tofauti na ile elekezi.

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.