Gari Moshi ya   mizigo  iliyobeba shehena  ya ngano iliyokuwa inatokea  Dar es Salaam kuelekea mikoa ya kanda ya ziwa mpaka Kampala nchini Uganda  imepata ajali  usiku wa kuamkia Aprili  kumi na tatu  katika eneo  la  Kola Manispaa ya Morogoro na kusababisha adha  kubwa kwa  wasafiri wanaotumia  njia hiyo kutokana na reli ya njia hiyo  kung’oka kabisa.

Ajali  hiyo inatajwa kutokea  Majira ya saa mbili  na robo Usiku na kusababisha njia hiyo ya reli kungoka na kusababisha treni nyingine kushindwa kupita katika eneo hilo. 

Akizungumza na waandishi wa habari  mkuu wa kituo cha reli mkoa wa Morogoro Bwana Salvatory kimaro  amesema  gari moshi hiyo ilikuwa na  injini namba  C261  ilikuwa na behewa ishirini  ambapo kati ya hazo mabehewa matano  yaliancha njia na kuanguka  ambapo   amesema chanzo cha ajali hiyo hakijafahamika  hata hivyo hakuna madhara yoyote yaliyotokea kwa binadamu amebainisha mkuu wa kituo.

Baadhi ya wakazi wa morogoro ambapo wameiomba serikali  kuangalia kwa makini eneo kabla  hayajatokea madhara kwa binadamu  kwani  limekuwa likisababisha ajali mara kwa mara jitihida za mafundi  kurudisha tena njia hiyo ya treni ilikuwa ikiendelea .

 

Latest News

Halmashauri mapato yake hayaridhishi, Waziri Mkuu mkutano wa ALAT,
23 Jul 2019 15:43 - Kisali Shombe

Waziri mkuu, Kassim Majaliwa amezionya Halmashauri za Wilaya na Manispaa zilizoshindwa kufikisha malengo ya makusanyo ya [ ... ]

Watendaji wa Serikali wakamatwa kwa kuomba na kupokea Rushwa.
23 Jul 2019 15:28 - Kisali Shombe

Taasisi ya kuzuia na kupambana na rushwa (TAKUKURU), mkoa wa Simiyu imewakamata na kuwafikisha mahakamani watendaji wata [ ... ]

Kiwanda cha Alizeti chakosa malighafi, Mara
17 Jul 2019 13:12 - Kisali Shombe

Halmashauri ya wilaya ya Serengeti mkoani Mara imetenga zaidi ya shilingi milioni ishirini na tano ili kuwapa wakulima  [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.