Star Tv


CHAMA cha kusafirisha viumbe pori hai nje ya nchi TWEA kimemuomba Rais Dkt; John Pombe Magufuli kuingilia kati sakata la kuzuiliwa kwa
biashara hiyo ili  kuendelea na biashara baada ya kuzuiliwa na aliekuwa Waziri wa maliasili na utalii mwaka 2016 Prof Jumanne Maghembe.


Akiongea na wanahabari jijini Dar es salaam Katibu wa chama hicho ndugu Adam Waryoba amesema kuwa kitendo cha kuzuiliwa biashara hiyo
kimesababisha kukosa fedha za kigeni zikizokuwa zinapatikana kutokana na biashara hiyo. Aidha ameongeza kuwa viumbe wanavyovisafirisha nje ya nchi
havijazuiliwa kisheria. Baadhi ya watu wanaofanya biashara hiyo wakatumia fursa hiyo kueleza kilio chao kwa Rais Magufuli Miongoni mwa viumbe hao ni Jongoo, Vyura, Tumbili wasumbufu, Nyoka na wadudu ambao walikuwa wakipelekwa katika nchi zaidi ya 21 ulimwenguni ikiwemo Marekani, China na Uingereza.

Latest News

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Mauaji ya raia wa kigeni nchini Afrika Kusini
09 Sep 2019 09:21 - Kisali Shombe

Maafisa wa usalama nchini Afrika Kusini hapo jana walikabiliana na waporaji kwa kutumia magurunedi na risasi za mpira ka [ ... ]

Kura za siri zapigwa kubaini Majambazi na Vibaka, Tabora
09 Sep 2019 09:11 - Kisali Shombe

Wananchi wa wilaya ya Igunga na Nzega mkoani Tabora wameiunga mkono Kampeni ya Fukuafukua Majambazi na Vibaka kwa kupiga [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.