Star Tv

UMOJA wa Vijana wa CCM Mkoani Tabora,umempongeza Rais John Magufuli kwa hatua yake ya kupiga marufuku michango mbalimbali inayotozwa shuleni ikiwemo ya chakula.

Baada ya shule kufunguliwa wazazi walitoa kilio chao kuhusu michango hasa ya chakula kuwa ilikuwa mikubwa na Rais John Magufuli kuagiza wanafunzi wasibughudhiwe kwa michango jambo linalowafurahisha wengi.

Umoja wa Vijana wa Chama cha mapinduzi Mkoa wa Tabora nao haupo nyuma katika kuunga mkono agizo la Rais John Magufuli Wiki iliyopita katika Manispaa ya Tabora,wazazi walilalamikia michango mbalimbali inayotozwa shuleni ikiwemo ya chakula kuwa ni mikubwa ambayo hawawezi kuimudu.

Picha na mtandao.

Latest News

RAIS TRUMP ASHUTUMIWA KUWAGAWANYA RAIA WAKE.
04 Jun 2020 10:28 - Grace Melleor

Aliyekuwa Waziri wa Ulinzi wa Marekani James Mattis amemshutumu Rais Donald Trump, kwa kuleta mgawanyiko na kutumia viba [ ... ]

FELICIEN KABUGA KUSHTAKIWA MAHAKAMA YA UN.
03 Jun 2020 17:11 - Grace Melleor

Mahakama nchini Ufaransa imeagiza Félicien Kabuga ambaye anatuhumiwa kuhusika na mauaji ya kimbari ya Rwanda kufikishwa [ ... ]

MAHAKAMA KUU YATUPILIA MBALI KESI YA SPIKA NDUGAI NA MWAMBE.
03 Jun 2020 14:49 - Grace Melleor

Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam imetupilia mbali kesi ya kikatiba iliyofunguliwa na wakili Paul Kaunda dhidi ya Spik [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.