Star Tv

Waziri mkuu wa Kassim Majariwa,amemwagiza mkuu wa mkoa wa Mara,Adamu Malima,kumchukulia hatua mhandisi wa Rorya Oberto SASAI kwa kushindwa kusimamia mradi wa maji wa kijiji cha Kinesi uliotolewa kiasi cha sh million 700 huku mkandarasi akishindwa kuukamilisha kwa wakati.

Waziri mkuu mheshimiwa Kassimu Majaliwa amemwagiza mkuu wa mkuu wa mkoa wa Mara,Adamu Malima,kumchukuliwa hatua muhandisi wa Maji wa wilaya ya Rorya,Obeto Sassi kwa kushindwa kusimamia mradi wa maji wa kijiji cha Kinesi.

Kwa upande wao,mbunge wa jimbo la Rorya Lameck Ayiro amemweleza waziri mkuu kuwa tatizo hilo ni kubwa na linahitaji ufumbuzi wa haraka.

Akielezea mradi huo,mhandisi wa maji wa wilaya hiyo,Obeto Sassai,amesema kuwa tatizo lillopo hapo ni mkandarasi kushindwa kuukamilisha mradi kwa wakati.

Waziri mkuu Kassimu Majaliwa anaendelea na ziara yake mkoani Mara,yupo wilayani Rorya akikagua na kuangalia shughuli miradi ya maendeleo inayotekelezwa na Serikali ya awamu ya tano.

Picha na mtandao.

Latest News

Rais Magufuli atengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi wa Halmashauri ya W...
17 Sep 2019 10:02 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Malinyi Mko [ ... ]

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Mauaji ya raia wa kigeni nchini Afrika Kusini
09 Sep 2019 09:21 - Kisali Shombe

Maafisa wa usalama nchini Afrika Kusini hapo jana walikabiliana na waporaji kwa kutumia magurunedi na risasi za mpira ka [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.