Star Tv

Uzinduzi wa upigaji chapa mifugo umefanyika mkoani Songwe wafugaji wakishauriwa kufuga idadi ndogo ya mifugo ili kuondoa kero wanayokutana nayo katika kutafuta malisho na kusababisha migogoro baina ya wakulima na wafugaji.

Uzinduzi wa kupiga chapa Mifugo umefanyika katika Kata ya Mbuyuni kijiji cha Ndanga ambapo Mkuu wa Mkoa wa Songwe Chiku Gallawa amezindua shughuli hiyo na kuwataka wafugaji kufuga mifugo yao kisasa na kwa tija badala ya ilivyo hivi sasa.

Katika taarifa ya umoja wa wafugaji iliyosomwa na Josephath Jackson imeeleza kuwa wafugaji hao wanakabiliwa na changamoto ya malisho, soko la maziwa na kwamba serikali iwasidie kupata masoko ya maziwa wanayozalisha.

Shughuli ya upigaji Chapa Mifugo inapokelewa vyema na wafugaji mbalimbali na kuishukuru serikali kwa kuanzisha mfumo huo.

Latest News

Nape Nnauye akutana na Mhe. Rais Magufuli, amuomba radhi.
10 Sep 2019 11:44 - Kisali Shombe

Mbunge wa Jimbo la Mtama Mkoani Lindi, Mhe. Nape Nnauye amekutana na kumuomba radhi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanza [ ... ]

Mauaji ya raia wa kigeni nchini Afrika Kusini
09 Sep 2019 09:21 - Kisali Shombe

Maafisa wa usalama nchini Afrika Kusini hapo jana walikabiliana na waporaji kwa kutumia magurunedi na risasi za mpira ka [ ... ]

Kura za siri zapigwa kubaini Majambazi na Vibaka, Tabora
09 Sep 2019 09:11 - Kisali Shombe

Wananchi wa wilaya ya Igunga na Nzega mkoani Tabora wameiunga mkono Kampeni ya Fukuafukua Majambazi na Vibaka kwa kupiga [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.