Star Tv

Rais wa zamani wa Afrika Kusini Jacob Zuma ameshutumu mahakama kwa kutoamini ripoti ya kitabibu na madaktari wa jeshi na amekataa kufanyiwa uchunguzi na daktari aliyechaguliwa na mamlaka ya mashtaka.

Madaktari waliwasilisha ripoti ya siri juu ya afya ya Bwana Zuma kama anamudu kuhudhuria kesi yake.

Msemaji wa mfuko wa Bw Zuma Mzwanele Manyi aliiambia runinga ya ENCA rais huyo wa zamani amechoka afya yake kutiliwa shaka.

Madaktari wa jeshi wanawajibika kwa afya ya marais wote wa zamani.

Bwana Zuma alilazwa hospitalini siku chache baada ya kukamatwa na kufanyiwa upasuaji tarehe 14 mwezi Agosti.

Hivi sasa Zuma anatumikia kifungo cha miezi 15 kwa kosa la kudharau mahakama na alitakiwa kuanza kusikiliza kesi yake ya ufisadi.

Latest News

UFARANSA YAZINDUA MAGARI YA UMEME HAPA NCHINI.
20 Oct 2021 15:31 - Grace Melleor

Waziri wa Biashara na uchumi nchini Ufaransa Franck Riester amezindua magari ya umeme yaliyoundwa na kampuni ya E-Motion [ ... ]

UHITAJI WA NYAMA WAONGEZEKA NCHINI.
20 Oct 2021 15:23 - Grace Melleor

Serikali imesema malalamiko yaliyojitokeza hivi karibuni ya kupanda kwa bei ya nyama nchini yanaashiria ukuaji wa sekta  [ ... ]

UGANDA YAZINDUA GARI LA KIVITA LILILOUNDWA NCHINI HUMO.
19 Oct 2021 18:03 - Grace Melleor

Jeshi la Uganda limezindua gari la kivita lililoundwa nchini humo.

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.