Star Tv

Mpaka wa Tanzania na Zambia umefungwa leo kwa muda kutokana na amri aliyoitoa rais wa nchi hiyo Edgar Lungu.

Kufungwa kwa mpaka huo hakujaamriwa ni lini mwisho wake lakini imeelezwa kuwa unafungwa muda tu.

Aidha, uamuzi huo wa Zambia kufunga mpaka huo unachukuliwa kama ni hatua kwao za kukabiliana na maambukizi ya virusi vya corona.

Waziri wa Afya nchini humo Chitalu Chilufya alinukuliwa akisema kupanda kwa visa hivyo ni vinatoka kwa miongoni mwa wafanyabiashara wa ngono na madereva wa Malori kwemnye miji ya mipaka nchini humo.

ongezeko la visa vya ugonjwa huo kufikia 267 nchini humo, ambapo mpaka sasa kumeripotiwa vifo 7 na wagonjwa waliopona 11.

 

 

Latest News

FELICIEN KABUGA KUSHTAKIWA MAHAKAMA YA UN.
03 Jun 2020 17:11 - Grace Melleor

Mahakama nchini Ufaransa imeagiza Félicien Kabuga ambaye anatuhumiwa kuhusika na mauaji ya kimbari ya Rwanda kufikishwa [ ... ]

MAHAKAMA KUU YATUPILIA MBALI KESI YA SPIKA NDUGAI NA MWAMBE.
03 Jun 2020 14:49 - Grace Melleor

Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam imetupilia mbali kesi ya kikatiba iliyofunguliwa na wakili Paul Kaunda dhidi ya Spik [ ... ]

CHADEMA YAFUNGUA MILANGO KWA WANAOTAKA KUGOMBEA URAIS.
03 Jun 2020 14:33 - Grace Melleor

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimefungua milango kwa wanachama wa chama hicho wanaotaka kugombea nafasi ya [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.