Star Tv

Rais wa Marekani Donald Trump amesherehekea kile anachosema ni ushindi, baada ya Baraza la Seneti kumwondolea mashtaka ya utumiaji vibaya ya madaraka ya kulidharau bunge yaliyokuwa yanamkabili pamoja na mashtaka mengine.

Trump amesema hakufanya kosa lolote, na kilichokuwa kinaendelea ni vita kutoka kwa maadui wake wa kisiasa ambao aliwaita mafisadi.

Rais huyo wa taifa la Marekani amesema anakubali amefanya makosa mengi katika maisha yake lakini hayo yaliyotokea ndio matokeo yake, alisema hayo  huku akiinua gazeti lililoandika, “Trump afutiwa mashtaka”.

“Tulipitia wakati mgumu sana, tuliteseka japo hatukufanya kosa lolote,” aliongeza rais Trump.

Licha ya Rais huyo kusafishwa na baraza la Seneti, Trump alipigiwa kura ya kukosa imani naye na bunge la wawakilishi mwezi Disemba mwaka jana kwa makosa ya matumizi mabaya ya madaraka na kulidharau bunge.

Macho sasa yanaelekezwa katika kampeni za kuelekea Uchaguzi Mkuu mwezi Novemba ambao ndio utaamua hatima ya rais Trump ambaye anatarajiwa kukubaliwa na upinzani mkubwa kutoka kwa wagombea wa chama cha Democratic.

                                                                                           Mwisho.

Latest News

OPARESHENI YA KUSAKA WAHALIFU NCHINI:Watuhumiwa 504 wakamatwa na polisi.
14 Feb 2020 18:00 - Grace Melleor

Jeshi la Polisi Nchini limefanikiwa kuwakamata watuhumiwa 504 wa matukio mbalimbali ya uhalifu akiwemo Mganga wa kienyej [ ... ]

KUSHUGHULIKIA MASUALA YA MUUNGANO:Dkt Shein amhakikishia Zungu ushirikiano.
14 Feb 2020 17:48 - Grace Melleor

Rais  wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk. Ali Mohamed Shein amemuhakikishia Ushirikiano Waziri wa Nchi [ ... ]

BURIANI IDDI SIMBA:Umati mkubwa wajitokeza kumzika jijini Dar es Salaam.
14 Feb 2020 17:21 - Grace Melleor

Mwili wa aliyekuwa waziri wa viwanda na baishara katika serikali ya awamu ya tatu Idd Simba umezikwa Ijumaa hii jijini D [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.