Star Tv

Wananchi wa kata tatu  za Matambalale ,Namikulo  na Namileme wilayani Ruangwa mkoani Lindi wamelipwa fidia ya zaidi ya Shilingi Bilioni 4 ili kupisha mradi mkubwa wa uchimbaji madini aina ya Bunyu

Mgodi huo  unaomilikiwa na  Lindi jumbo ni miongoni mwa migodi sita ya uchimbaji madini aina ya Bunyu wilayani humo .

Baadhi ya wananchi waliolipwa fidia ili  kupisha uchimbaji huo wameiomba serikali iwape kipaumbele  cha kupata ajira pindi mgodi utakapoanza kufanya kazi

Mkuu wa wilaya ya Ruangwa Hashimu Mgandilwa   amewataka wakazi wa wilaya hio kujitokeza kwa wingi  kuchangamkia fursa pindi watapo tangaza nafasi za ajira

Mgodi  huo wa uchimbaji madini aina ya Bunyu  utakapo kamilika unatarajiwa kuajiri zaidi ya  watu elfu tatu

Mwisho

Latest News

MLIPUAJI WA KUJITOA MUHANGA AWAUA WATU SITA MOGADISHU.
04 Jul 2020 16:20 - Grace Melleor

Takriban watu sita wameripotiwa kufariki baada ya bomu kulipuka katika mgahawa mmoja uliopo mji wa kusini wa Somalia wa  [ ... ]

LISSU ATANGAZA KUREJEA NCHINI JULAI MWISHONI.
04 Jul 2020 11:19 - Grace Melleor

Kuelekea Mkutano wa Baraza la Chama na Mkutano Mkuu utakaofanyika Julai 29, Mhe. Tundu Lissu amesema atarudi nyumbani (T [ ... ]

UFARANSA YAMPATA WAZIRI MKUU MPYA.
04 Jul 2020 10:57 - Grace Melleor

Rais wa Ufaransa Emmanuel Macron amemteua Jean Castex, mwanasiasa asiyefahamika na raia wa nchi hiyo kuwa Waziri Mkuu mp [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.