Star Tv

Maaskofu wa kanisa Katoliki nchini Msumbiji wameishambulia serikali kutokana na kile walichosema ni kushindwa kwa serikali hiyo kuzuwia wapiganaji wa itikadi kali ya Kiislamu kuvuruga eneo la kaskazini mwa nchi hiyo, wakidai mamia ya raia wamepoteza maisha.

Askofu wa jimbo la Pemba na rais wa tume ya haki na amani ya baraza la maaskofu, Dom Luiz Fernandes, amewashutumu maafisa wa kitaifa na jumuiya ya kimataifa kwa kutofanya vya kutosha kuzuwia wimbi la mashambulizi ambalo amelifananisha na kimbunga. Matamshi yake yamekuja wiki kadhaa kabla ya ziara ya mwezi Septemba nchini Msumbiji itakayofanywa na kiongozi wa kanisa Katoliki Papa Francis kama sehemu ya ziara ya mataifa ya Afrika ambayo pia itamfikisha Madagascar na Mauritius.

CHANZO: Idhaa ya Kiswahili DW.

Latest News

Rais John Magufuli atembelea majeruhi wa ajali ya moto Muhimbili.
11 Aug 2019 16:07 - Kisali Shombe

Rais wa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amewatembelea majeruhi 43 wa ajali ya moto iliyotokea Agost [ ... ]

Waziri Mkuu akerwa na upandishwaji wa bili ya maji, Maswa.
09 Aug 2019 11:44 - Kisali Shombe

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amekerwa na kitendo cha Mamlaka ya Maji wilayani Maswa kupandisha bili ya maji kutoka sh 5, [ ... ]

Raia kutoka nchini China watumikia kifungo cha miaka 18 au faini milioni 315
09 Aug 2019 11:29 - Kisali Shombe

Mahakama ya hakimu mkazi Tarime mkoani Mara imewahukumu kifungo cha miaka 18 jela ama kulipa faini ya shilling million 3 [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.