Star Tv

Ushauri umetolewa kwa wanaume walioko katika wilaya ya Bunda mkoani Mara, kujenga tabia ya kuwasaidia wake zao, ambao ni wajawazito kwa kuwapeleka kliniki na kusikiliza ushauri wa wauguzi, badala ya kuwaacha wenyewe tu kwa kudhani kuwa jukumu hilo ni la mwanamke mwenyewe.

Ushauri huo umetolewa na baadhi ya wanaume waliojitokeza kwenye maadhimisho ya siku ya wauguzi duniani, yaliyofanyika katika viwanja vya kituo cha afya cha Bunda mjini kilichoko katika kata ya Kabarimu katika  halmashauri ya mji wa Bunda. Aidha, baadhi ya wanawake wameizungumzia siku hiyo ya wauguzi duniani, huku wakiwaomba wauguzi kutekeleza wajibu wao ipasavyo, hasa wakati wakimuhudumia mama mjamzito. Baadhi ya wauguzi wamesema kuwa wamekuwa wakikumbana na changamoto mbalimbali pindi wanapopokea wagonjwa wakiwemo wajawazito, ikiwa ni pamoja na kutukanwa na baadhi ya watu. Katika maadhimisho hayo mkuu wa wilaya ya Bunda Lydia Bupilipili, amewataka wauuguzi wote wilayani hapo kutekeleza wajibu wao ipasavyo ikiwa ni pamoja na kujiamini.

 

Latest News

MIUNDOMBINU MIBIVU YAWAKOSESHA RAHA MADEREVA NA WAFANYABIASHARA.
23 Feb 2020 17:52 - Grace Melleor

Maafisa usafirishaji na wafanya biashara wadogo wa kituo cha mabasi Halmashauri ya mji wa Makambako wameiomba halmashaur [ ... ]

MWENYEKITI FEKI ALIYEUZA ENEO LA UMMA, WAITARA ATOA AGIZO AKAMATWE.
23 Feb 2020 17:10 - Grace Melleor

Naibu waziri  wa Nchi  Ofisi ya Rais  TAMISEMI Mwita Waitara amemwagiza Mkuu wa Wilaya kwa kushirikiana na Jeshi la P [ ... ]

RUSHWA KUTOKA KWA WAFUGAJI YAWAPONZA POLISI MOROGORO.
23 Feb 2020 16:39 - Grace Melleor

Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Loata Ole Sanare amemuagiza Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoani humo Kamishina Msaidizi wa Polisi Mu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.