Star Tv

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakar Zuberi  amewahimiza Waislamu hasa wanaokaa katika mikoa yenye dhahabu kuondoka katika hali ya kawaida ya kuendeisha dini tupu bali iwe dini na uchumi kwa lengo la kuwa tegemezi lakini kuwa na uchumi imara utatoa fursa ya kujisimamia na kuendesha  miradi mbalimbali ya kimaendeleo.

Ni  ya Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakar Zuberi amefanya  ziara ya siku mbili lengo ni kutembelea na kuona miradi na uwekezaji uliofanya na viongozi wa kiislam  katika mkoa wa Geita, na kubainisha  kuwa zama za sasa ni za kuleta maendeleo na sio migogoro ambayo inadidimiza juhudi za kuleta maendeleo. Baraza kuu la Waislamu  Tanzania makao makuu limeanzisha kitengo cha uchumi na maendeleona huku viongozi wakitakiwa kuwa mstari wa mbele kuhakikisha fursa zilizopo mlangoni zinatumika huku Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhandisi Robert Gabriel  akisema kuwa Viongozi wana wajibu wa kuibadilisha jamii hasa kwa kuwaongoza kwa maadili ambayo yanampendeza Mungu yenye kutoa haki pasi na ubaguzi. Mufti Zubeir amezindua msikiti Buseresere Wilayani Chato, Kiwanja cha ujenzi  shule ,eneo la uchimbaji wa dhahabu Wilayani Bukombe na Mradi wa Shule Geita Mjini.

 

Latest News

MIUNDOMBINU MIBIVU YAWAKOSESHA RAHA MADEREVA NA WAFANYABIASHARA.
23 Feb 2020 17:52 - Grace Melleor

Maafisa usafirishaji na wafanya biashara wadogo wa kituo cha mabasi Halmashauri ya mji wa Makambako wameiomba halmashaur [ ... ]

MWENYEKITI FEKI ALIYEUZA ENEO LA UMMA, WAITARA ATOA AGIZO AKAMATWE.
23 Feb 2020 17:10 - Grace Melleor

Naibu waziri  wa Nchi  Ofisi ya Rais  TAMISEMI Mwita Waitara amemwagiza Mkuu wa Wilaya kwa kushirikiana na Jeshi la P [ ... ]

RUSHWA KUTOKA KWA WAFUGAJI YAWAPONZA POLISI MOROGORO.
23 Feb 2020 16:39 - Grace Melleor

Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Loata Ole Sanare amemuagiza Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoani humo Kamishina Msaidizi wa Polisi Mu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.