Meneja wa Manchester United Jose Mourinho amesema kuwa klabu yake haingefunga bao hata kama ingecheza kwa saa kumi baada ya upande wake kupoteza kwa bao 1-0 dhidi ya Newcastle. Bao la dakika ya 65 la Matt Ritchie lilisababisha The Red Devils kushindwa kwa mara ya tano msimu huu. Sasa Manchestrer United wako nyuma ya viongozi Manchester City kwa pointi 16. "Miungu yao ya kanndanda ilikuwa wazi nao," aliseam Mourinho. "Haingewezekana leo." Meneja huyo wa zamani wa Chelsea alisema kuwa Newcastle walicheza kama wanyama kushinda nyumbani kwa mara ya kwanza tangu Oktoba. "Hisia zangu ni kuwa tungecheza kwa saa 10 na hatungefuga bao," alisema. "Tulikuwa na fursa wakati tulikuwa 0-0, alisema Mourinho, Alexis Sanchez alikuwa na fursa ya kufunga na kisha fursa zingine dakika za 20 na 25 za mwisho Free-kick ambayo ilichangia bao lake Ritchie, iliptikana wakati beki wa Manchester United Chris Smalling alilaumiwa kwa kuruka. Kwa hisani ya BBC.

Latest News

Amtumia ndugu yake kutoroka jela
14 Feb 2018 14:15 - Mohamed Mnzava

Mamlaka nchini Peru zimemkamata mfungwa zaidi ya mwaka mmoja tangu atoroke jela kwa kumuacha ndugu yake pacha katika naf [ ... ]

Ukame Cape Town umekuwa 'Janga la kitaifa'
14 Feb 2018 14:05 - Mohamed Mnzava

Afrika kusini imetangaza ukame unaoshuhudiwa Cape Town - mji unao elekea kuishia bila ya hata tone la maji - kuwa janga  [ ... ]

Waziri Mwigulu azungumzia kampeni kuhusishwa na tukio la Mbunge Lissu
14 Feb 2018 13:51 - Mohamed Mnzava

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kesi ya kuumwa kwa Mbunge wa Singida [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.