Waziri mkuu wa Kassim Majariwa,amemwagiza mkuu wa mkoa wa Mara,Adamu Malima,kumchukulia hatua mhandisi wa Rorya Oberto SASAI kwa kushindwa kusimamia mradi wa maji wa kijiji cha Kinesi uliotolewa kiasi cha sh million 700 huku mkandarasi akishindwa kuukamilisha kwa wakati.

Waziri mkuu mheshimiwa Kassimu Majaliwa amemwagiza mkuu wa mkuu wa mkoa wa Mara,Adamu Malima,kumchukuliwa hatua muhandisi wa Maji wa wilaya ya Rorya,Obeto Sassi kwa kushindwa kusimamia mradi wa maji wa kijiji cha Kinesi.

Kwa upande wao,mbunge wa jimbo la Rorya Lameck Ayiro amemweleza waziri mkuu kuwa tatizo hilo ni kubwa na linahitaji ufumbuzi wa haraka.

Akielezea mradi huo,mhandisi wa maji wa wilaya hiyo,Obeto Sassai,amesema kuwa tatizo lillopo hapo ni mkandarasi kushindwa kuukamilisha mradi kwa wakati.

Waziri mkuu Kassimu Majaliwa anaendelea na ziara yake mkoani Mara,yupo wilayani Rorya akikagua na kuangalia shughuli miradi ya maendeleo inayotekelezwa na Serikali ya awamu ya tano.

Picha na mtandao.

Latest News

Amtumia ndugu yake kutoroka jela
14 Feb 2018 14:15 - Mohamed Mnzava

Mamlaka nchini Peru zimemkamata mfungwa zaidi ya mwaka mmoja tangu atoroke jela kwa kumuacha ndugu yake pacha katika naf [ ... ]

Ukame Cape Town umekuwa 'Janga la kitaifa'
14 Feb 2018 14:05 - Mohamed Mnzava

Afrika kusini imetangaza ukame unaoshuhudiwa Cape Town - mji unao elekea kuishia bila ya hata tone la maji - kuwa janga  [ ... ]

Waziri Mwigulu azungumzia kampeni kuhusishwa na tukio la Mbunge Lissu
14 Feb 2018 13:51 - Mohamed Mnzava

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kesi ya kuumwa kwa Mbunge wa Singida [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.