UMOJA wa Vijana wa CCM Mkoani Tabora,umempongeza Rais John Magufuli kwa hatua yake ya kupiga marufuku michango mbalimbali inayotozwa shuleni ikiwemo ya chakula.

Baada ya shule kufunguliwa wazazi walitoa kilio chao kuhusu michango hasa ya chakula kuwa ilikuwa mikubwa na Rais John Magufuli kuagiza wanafunzi wasibughudhiwe kwa michango jambo linalowafurahisha wengi.

Umoja wa Vijana wa Chama cha mapinduzi Mkoa wa Tabora nao haupo nyuma katika kuunga mkono agizo la Rais John Magufuli Wiki iliyopita katika Manispaa ya Tabora,wazazi walilalamikia michango mbalimbali inayotozwa shuleni ikiwemo ya chakula kuwa ni mikubwa ambayo hawawezi kuimudu.

Picha na mtandao.

Latest News

Amtumia ndugu yake kutoroka jela
14 Feb 2018 14:15 - Mohamed Mnzava

Mamlaka nchini Peru zimemkamata mfungwa zaidi ya mwaka mmoja tangu atoroke jela kwa kumuacha ndugu yake pacha katika naf [ ... ]

Ukame Cape Town umekuwa 'Janga la kitaifa'
14 Feb 2018 14:05 - Mohamed Mnzava

Afrika kusini imetangaza ukame unaoshuhudiwa Cape Town - mji unao elekea kuishia bila ya hata tone la maji - kuwa janga  [ ... ]

Waziri Mwigulu azungumzia kampeni kuhusishwa na tukio la Mbunge Lissu
14 Feb 2018 13:51 - Mohamed Mnzava

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba amewataka wanasiasa kuacha kutumia kesi ya kuumwa kwa Mbunge wa Singida [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.