Aliekuwa meneja wa klabu ya Stoke City Mark Hughes ametupiwa vialago klabu hapo kwa matokeo mabovu.

Hughes meneja wa zamani wa Manchester city,Blackburn Rovers,Fulham na QPR amesema kuondoka kwake Stoke city huenda ni Baraka kwa mwaka huu kwa upande wake.

Mwaka 2018 Hughes alichukua nafasi ya Tony Puzi na amekuwa meneja wan ne kukaa kwa muda mrefu ndani ya ligi kuu ya England lakini kipigo cha bao 2-1 dhidi ya convetry city katika kombe la FA kimehalalisha safari yake ya kukalia kuti kavu ndani ya klabu hiyo.

Stoke city wanakutana na Manchester United January 15 katika ligi kuu ya England na uongozi wa stoke umesema utamteua kocha mwingine haraka iwezekanavyo kuziba nafasi ya Hughes na kuwatuliza mashabiki wanaobeba mabango yakumtaka Boss huyo kuondoshwa kikosini.

Picha na mtandao.

Latest News

MARUFUKU MICHANGO: Tabora wampongeza Rais Magufuli
19 Jan 2018 12:01 - RobinLeah Madaha

UMOJA wa Vijana wa CCM Mkoani Tabora,umempongeza Rais John Magufuli kwa hatua yake ya kupiga marufuku michango mbalimbal [ ... ]

Mtu afariki baada ya 'kuigonga' ndege Mwanza
19 Jan 2018 11:17 - RobinLeah Madaha

Mtu mmoja amefariki nchini Tanzania baada ya kuigonga ndege iliokuwa ikipaa katika uwanja wa ndege wa Mwanza. Akizungumz [ ... ]

Tetesi za soka Ulaya Ijumaa 19.01.2018
19 Jan 2018 09:13 - RobinLeah Madaha

Mshambuliaji wa Stoke na Uingereza Peter Crouch, 36, analengwa kusajiliwa na Chelsea baada ya majeruhi kumnyima Andy Car [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.