Mgodi wa ACACIA umesaini mkataba na Halmashauri ya Msalala na Nyangh’wale kuanza mradi mkubwa wa maji kutoka Ziwa Victoria utakaogharimu shilingi bilioni 4.5 na kunufaisha vijiji 14.

Wakizungumza katika Siku ya Familia iliyoandaliwa na Mgodi huo Mkuu wa Wilaya ya Kahama Fadhili Nkurlu amesema tatizo la Maji ni Changamoto ya nchi nzima na mradi huu utasaidia kwa kiasi kikubwa.

Mradi huo unasimamiwa na Mwauwasa utawanufaisha wakazi laki na nusu

Miradi ambayo Mgodi iliahidi kufanya kabla ya kupunguza uzalishaji itaendelea kama kawaida.

Miradi mingine mikubwa inayotekelezwa na Acacia baadhi yake ni ujenzi wa majengo awamu ya pili kukamilisha Hospitali ya Bugarama uliogharimu bilioni 1.1 na milioni 200 zimetumika kujenga uzio katika Shule ya Msingi Kakola A na B.

Picha na mtandao.

Latest News

MARUFUKU MICHANGO: Tabora wampongeza Rais Magufuli
19 Jan 2018 12:01 - RobinLeah Madaha

UMOJA wa Vijana wa CCM Mkoani Tabora,umempongeza Rais John Magufuli kwa hatua yake ya kupiga marufuku michango mbalimbal [ ... ]

Mtu afariki baada ya 'kuigonga' ndege Mwanza
19 Jan 2018 11:17 - RobinLeah Madaha

Mtu mmoja amefariki nchini Tanzania baada ya kuigonga ndege iliokuwa ikipaa katika uwanja wa ndege wa Mwanza. Akizungumz [ ... ]

Tetesi za soka Ulaya Ijumaa 19.01.2018
19 Jan 2018 09:13 - RobinLeah Madaha

Mshambuliaji wa Stoke na Uingereza Peter Crouch, 36, analengwa kusajiliwa na Chelsea baada ya majeruhi kumnyima Andy Car [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2018 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.